Fiye da shekaru 20 na OEM da ODM kwarewar sabis.

Labarai

 • Samfurin don bawul ɗin malam buɗe ido mai sau uku

  Bawul din malam buɗe ido mai sau uku, wanda aka fi sani da bawul sau uku, shi ne nau'ikan bawul ɗin malam buɗe ido mai tsada, wanda aka tsara don yanayin aiki na matsi mai ƙarfi, zazzabi mai ƙarfi, da maɗaukakiyar mitar buɗewa da kusa. Concentric roba sahu malam bawul, tare da balagagge zane da kuma ma ...
  Kara karantawa
 • Gwajin baƙon Butterfly da hanyoyin gyara matsala

    Gwajin Butterfly bawul da daidaitawa: 1. Bawul ɗin malam buɗe ido abu ne na hannu, pneumatic, hydraulic, da kuma kayan lantarki waɗanda aka ƙazantar da su sosai kafin barin masana'anta. Lokacin sake duba aikin hatimin, mai amfani yakamata ya daidaita bangarorin biyu na mashiga da mashiga, rufe b ...
  Kara karantawa
 • Aiki da kuma ka'idar aiki na sau uku eccentric karfe wuya hatimi malam bawul

  Principlea'idar aiki na ƙarfe mai sau uku na ƙarfe mai ƙarfin haske baƙon malam buɗe ido: Don baƙin ƙarfe sau uku na rufe hatimin malam buɗe ido, ban da haɓakar haɓakar bawul ɗin guda biyu da farantin bawul din, yanayin murfin bawul din da kujerun bawul ɗin suna cikin siffar wani obliqu ...
  Kara karantawa
 • Shigarwa da kula da bawul din duniya

  Bawul din duniya yana aiki, kowane irin ɓangaren ɓangaren bawul ɗin yakamata su zama cikakke kuma ba cikakku. Kusoshi a kan abin gogewa da sashi yana da makawa. Zane ya zama mai kyau kuma ba a ba da izinin sassautawa. Nutarfafa goro akan ƙafafun hannu, idan an sami sako sako ya kamata a tsaurara shi cikin lokaci, don kar a saka haɗin ko l ...
  Kara karantawa
 • Amfanin bawul na duniya

  (1) tsarin dunƙulen duniya ya fi bawul ɗin ƙofar sauƙi, kuma ƙerawa da kiyayewa sun fi dacewa. (2) farfajiyar shinge ba mai sauƙi ba ce don ɗauka da karce, kyakkyawa hatimi, buɗewa da rufewa tsakanin diski na bawul da farfajiyar bawul ɗin jikin bawul ba tare da zamiya ba, ...
  Kara karantawa
 • Kwatanta fa'idodi da rashin dacewar bawul din lantarki da bawul na pneumatic, bambanci tsakanin bawul din lantarki da bazuwar pneumatic

  Bawul din lantarki Ana amfani da masu amfani da bawul na lantarki a cikin tsire-tsire masu ƙarfi ko tsire-tsire masu ƙarfin nukiliya, saboda tsarin ruwa mai matsi yana buƙatar sassauƙa, kwanciyar hankali da jinkirin aiki. Babban fa'idodi na masu motsa wutar lantarki shine kwanciyar hankali mai ƙarfi da dindindin wanda masu amfani zasu iya amfani dashi. Matsakaicin t ...
  Kara karantawa
 • Halin halayen ƙirƙirar bawul

       1. ƙirƙirawa: Hanyar sarrafawa ce wacce ke amfani da injunan ƙirƙira don amfani da matsi akan ɓoye na ƙarfe don samar da nakasar filastik don samun gafartawa tare da wasu kaddarorin injina, wasu siffofi da girma. 2. ayan manyan abubuwa biyu na ƙirƙira abubuwa. Ta hanyar ƙirƙira, wanda aka jefa ...
  Kara karantawa
 • Halayen Gyara bawuloli

  Bawul din simintin gyare-gyare bawul ne da aka yi da simintin gyare-gyare. Gabaɗaya, ƙididdigar matsin lamba na bawul ɗin ba su da ɗan kaɗan (kamar su PN16, PN25, PN40, amma akwai kuma waɗanda suke da matsin lamba, waɗanda za su iya kaiwa 1500Lb, 2500Lb), kuma galibin maƙerinsu suna sama da DN50. An ƙirƙira bawul ɗin ƙirƙira kuma galibi u ...
  Kara karantawa
 • Bungiyar Babban Gateofar Girman readyofa mai shirye don Kaya

  Readyananan ƙofofin ƙarfe baƙin ƙarfe suna shirye don kaya. Zai ɗauki horon China-Turai zuwa Turai. Ana amfani da sizearfin Castarfin Ironarfin Ironarfin Manyan babban layin samar da ruwa, masana'antar ruwa, samar da ruwa da magudanar ruwa, sharar ruwa mai tsafta, tsarin samar da ruwa na birane. Karfe zaune wi ...
  Kara karantawa
 • Daidaita shigar da bututun bawul

  Don tabbatar da hatimin tsarin bututun bawul, ban da zaɓar kayan haɗi masu dacewa, ya zama dole kuma a girka gasket ɗin ta hanyar da ta dace: Dole ne a sanya bututun a tsakiyar flange, wanda yake da mahimmanci ga kafada flanges; don tabbatar ...
  Kara karantawa
 • Aiki da halaye na bawul din iyakancewa-kwarara

  An girka a mashigar famfon ruwa, ana amfani da bawul ɗin LH45-16 mai ƙayyadadden ƙwallon ƙira galibi a cikin tsarin inda aka haɗa famfunan ruwa da yawa a layi ɗaya kuma ana canza adadin raka'a don daidaitawar gudana. Kunna rawar takaita kwararar famfo da daidaita kai. A d ...
  Kara karantawa
 • Hanyar kirkirar kere-kere a masana'antar bawul, hadewar sarrafa bawul

  Tare da saurin aiki na zamani da haɓaka masana'antu a cikin ƙasarmu, masana'antar bawul ɗin ma tana ci gaba koyaushe, kuma filayen aikace-aikacen suna ƙaruwa sosai. A cikin samar da masana'antu da yawa, bawul ɗin kayan aikin masana'antu ne masu mahimmanci. Da zafi ...
  Kara karantawa
1234 Gaba> >> Shafin 1/4