Fiye da shekaru 20 na OEM da ODM kwarewar sabis.

Masu aiwatarwa

 • Multi-turn Electric Actuator

  Multi-juya Electric Actuator

  Multi-juya Electric Actuator Nau'in sauya HEM Series

  Jerin HEM sabon ƙarni ne na masu jujjuyawar wutar lantarki masu jujjuyawar haɓaka da haɓaka ta ƙungiyar fasaha ta NORTECH dangane da buƙatun mai amfani da shekarun gwaninta na ci gaba.

  Jerin HEM na iya samar da samfuran daban-daban gwargwadon bukatun mai amfani, kamar na asali, mai hankali, bas, rarrabu mai hankali da sauran nau'ikan, waɗanda ke da aminci, kwanciyar hankali da aminci don saduwa da yanayin aikace-aikace daban-daban a fannoni daban-daban.

  Za'a iya amfani da jerin masu amfani da lantarki masu yawa na HEM ba kawai tare da madaidaiciyar bugun jini ba kamar ƙirar bawul, kwalliyar kwalliya, da dakatar da bawul, amma kuma tare da bawul ɗin kusurwa kamar bawul ɗin malam buɗe ido, bawul ɗin ƙwallon ƙafa, da kuma bawul ɗin toshe bayan shigar da akwatin ɓangaren juya tsutsa.

  HEM jerin jerin karfin juzu'i na kai tsaye shine 60N.m-800N.m, saurin saurin fitarwa shine 18rpm-144rpm, bisa ga saurin gudu daban-daban da kuma saurin saurin daban, tare da akwatin gear na tsutsotsi na musamman na lantarki za'a iya jujjuya shi zuwa mafi girma da ƙari ƙarfin buƙatu.

  NORTECH shine ɗayan manyan China Multi-juya Electric Actuator   Maƙerin & Maƙura.

 • Part turn Electric actuator Explosion Proof LQ model

  Sashe na juya mai aikin lantarki Mai fashewa Hujja LQ samfurin

  Sashe na juya mai aikin lantarki Mai fashewa Hujja LQ samfurin

  LQ masu aiki da bawul samfurin sabon ƙarni ne na kamfaninmu kuma ana iya amfani dasu don tuki da sarrafa bawul ɗin malam buɗe ido, bawul ɗin kwalliya da bawul ɗin toshe (bawul-juz'i tare da motsi 90 °) .Tare da ayyukan kula da gida da kuma ikon nesa.
  Are Ana amfani dasu sosai a fannoni kamar su mai, sunadarai, samar da wuta, maganin ruwa, yin takarda da dai sauransu
  Protection Kariyar gida itace IP67, kuma ajin shaidar fashewa shine d II CT6 (LQ1, LQ2) da d II BT6 (LQ3, LQ4, LQ4JS) 

  NORTECH shine ɗayan manyan China Sashe na juzu'i Shafin Fashewa na lantarki   Maƙerin & Maƙura.

 • Part Turn Electric Actuator

  Sashe Juya wutar lantarki

  Sashi ya juya mai aiki da wutar lantarki  .

  Ana amfani da mai amfani da lantarki na NORTECH don sarrafa 0 ~ 300. Fuskokin juyawa da sauran samfuran makamantan su, kamar su baful baful, bawul ɗin ball, dampers, toshe valves, louver bawul, da sauransu, yana amfani da AC415V, 380V, 240V, 220V, 110V, DC12V , 24V, 220V AC mai ba da wutar lantarki azaman tushen wutar tuki, tare da 4-20mA na yanzu Siginar ko siginar ƙarfin 0-10V DC ita ce siginar sarrafawa, wanda zai iya motsa bawul din zuwa matsayin da ake so kuma ya gane sarrafa kansa ta atomatik. Matsakaicin fitarwa karfin juzu'i ne 6000N-m, wanda za a iya amfani da ko'ina a cikin man fetur, sinadaran, wutar lantarki, metallurgy, pharmaceutical, papermaking, Makamashi, maganin ruwa, jigilar kayayyaki, yadi, sarrafa abinci, aikin sarrafa kai da sauran fannoni. A lokaci guda, yana da fa'idodi da yawa kamar ƙarami, nauyi, haske mai kyau, tsari na musamman, ƙarami, buɗewa da sauri da rufewa, sauƙin shigarwa, ƙaramin aiki, aiki mai sauƙi, matsayin bawul na dijital, babu kulawa da aminci kuma dace amfani.

  NORTECH shine ɗayan manyan China Sashi ya juya mai aiki da wutar lantarki   Maƙerin & Maƙura.