Fiye da shekaru 20 na OEM da ODM kwarewar sabis.

Multi-juya Electric Actuator

Short Bayani:

Multi-juya Electric Actuator Nau'in sauya HEM Series

Jerin HEM sabon ƙarni ne na masu jujjuyawar wutar lantarki masu jujjuyawar haɓaka da haɓaka ta ƙungiyar fasaha ta NORTECH dangane da buƙatun mai amfani da shekarun gwaninta na ci gaba.

Jerin HEM na iya samar da samfuran daban-daban gwargwadon bukatun mai amfani, kamar na asali, mai hankali, bas, rarrabu mai hankali da sauran nau'ikan, waɗanda ke da aminci, kwanciyar hankali da aminci don saduwa da yanayin aikace-aikace daban-daban a fannoni daban-daban.

Za'a iya amfani da jerin masu amfani da lantarki masu yawa na HEM ba kawai tare da madaidaiciyar bugun jini ba kamar ƙirar bawul, kwalliyar kwalliya, da dakatar da bawul, amma kuma tare da bawul ɗin kusurwa kamar bawul ɗin malam buɗe ido, bawul ɗin ƙwallon ƙafa, da kuma bawul ɗin toshe bayan shigar da akwatin ɓangaren juya tsutsa.

HEM jerin jerin karfin juzu'i na kai tsaye shine 60N.m-800N.m, saurin saurin fitarwa shine 18rpm-144rpm, bisa ga saurin gudu daban-daban da kuma saurin saurin daban, tare da akwatin gear na tsutsotsi na musamman na lantarki za'a iya jujjuya shi zuwa mafi girma da ƙari ƙarfin buƙatu.

NORTECH shine ɗayan manyan China Multi-juya Electric Actuator   Maƙerin & Maƙura.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Menene Multi-turn Electric Actuator?

Multi-juya Electric Actuator HEM jerin sabon ƙarni ne na masu jujjuyawar wutar lantarki masu jujjuyawar haɓaka da haɓaka ta ƙungiyar fasaha ta NORTECH dangane da bukatun mai amfani da shekarun gwaninta na ci gaba.

Jerin HEM na iya samar da samfuran daban-daban gwargwadon bukatun mai amfani, kamar na asali, mai hankali, bas, rarrabu mai hankali da sauran nau'ikan, waɗanda ke da aminci, kwanciyar hankali da aminci don saduwa da yanayin aikace-aikace daban-daban a fannoni daban-daban.

Babban fasali na Multi-turn Electric Actuator

1. Dogara

Designirƙirar masu aiwatar da jerin HEM sunyi la'akari da aikace-aikacen a cikin mawuyacin yanayi, kuma ɓangarorin da aka yi amfani da su an bincika sosai kuma an gwada su don tabbatar da amincin dogon lokaci na kayan aikin. Dangane da ƙirar ƙira da ƙwarewar masana'antu a cikin masana'antar motsa jiki, kowane mai sarrafawa ana bincikar shi ta Layer kafin barin masana'anta don tabbatar da aiki na dogon lokaci da abin dogaro ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban. Sabon ƙarni na masu aiwatarwa yana da mafi kyawun hanyar sarrafawa; ingantaccen hanyar sarrafa sigina yana da cikakkiyar kariya ga siginar tsangwama akan siginar sarrafawa; ramin wutar lantarki yana cikin gida mai ruɓi mai ruɓi biyu, kuma ana iya amfani da mai sa infrared set na hannu. Sanya sigogi daban-daban na mai kunna wutar lantarki, kuma duk abubuwan haɗin suna haɗuwa da buƙatun ƙimar shaidar fashewa.

2. debaƙƙarwar debugging mai sauƙi

Nutsuwa da daidaitawar software sun kasance mafi sauki kuma mafi saukin amfani, tare da sabon ƙirar mashin ɗin mutum, zane-zane mai sauƙin fahimta, haɗe tare da umarnin aiki mai dacewa don yin kowane saitin mai sauki. Tabbatar da cewa an saita sigogi daidai kuma kiyaye amincin su shine tushen tabbataccen aiki. Tsarin daidaitawa ya fi yawa, yana ba da zaɓi daban-daban na zaɓuɓɓuka, daidaitawa, ganewar asali da sauran ayyuka, ta amfani da madaidaicin ɗigo matrix LCD, wanda zai iya sauƙaƙe tsakanin nunin Sinanci da Ingilishi, masu amfani ba sa buƙatar tuna haruffa masu ganewa da yawa, kawai bi tsokana a kan allo. Yin kuskure yana da dacewa don daidaitawa zuwa mahalli daban-daban na aiki.

3. Hanyoyin sarrafawa da yawa

Hanyoyin HEM masu saurin juyawa na iya samar da ayyuka masu yawa na sarrafawa bisa asalin asalin canzawa da nau'in daidaitawa, gami da motocin bas na masana'antu kamar Modbus-RTU da Profibus-DP. Ya dace da buƙatun sarrafawa daban-daban.

4. Cikakken ganewar kai da aikin kariya

Zai iya bincikar ƙwanƙwasa mota, zafi fiye da kima da yanayin samar da wutar lantarki. Hakanan yana iya gano ta atomatik yanayin samar da wutar lantarki lokaci-lokaci. Ba za a sami matsalar matsala ba saboda canje-canje na wayoyi. A cikin gaggawa, ana iya riƙe mai kunnawa a cikin wuri ko gudu don ci gaba Matsayin aminci saiti; mai aiwatarwa kuma yana da ikon auna ma'aunin ƙarfin fitarwa daidai, da kare bawul yayin aiki don hana bawul ɗin makalewa; idan bawul din ya makale, lokacin da aka aika siginar farawa, ba za a sami Duk wani aiki ba, hanyar ma'amala na iya cire haɗin motar don hana motar yin zafi da aika siginar ƙararrawa;

Bayanin fasaha na Multi-turn Electric Actuator

Multi-turn Electric Actuator 5

Samfurin Aikace-aikacen: sashi ya juya mai aiki da lantarki

Multi-juya Electric Actuator yafi amfani dashi don sarrafa bawuloli da ƙera bawul din lantarki. Ana iya shigar da shi tare da bawul din duniya, bawul ɗin ƙofa, da sauransu, da kuma babban bawul ɗin ball, bawul ɗin malam buɗe ido, bawul ɗin toshe, tare da gearbox na ɓangare don rage ƙimar ƙarfin, ta amfani da wutar lantarki maimakon ƙarfin ma'aikata na gargajiya don sarrafa juyawar bawul don sarrafa iska, ruwa , tururi, kafofin watsa labaru masu lalata, laka, mai, ƙarfe na ruwa da kafofin watsa labarai na rediyo. Gudun ruwa da shugabanci


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa