Tsarin jikin bawul ɗin ƙofa
1. Tsarin bawul ɗin ƙofar
1. Tsarin bawul ɗin ƙofar
Tsarin jikin bawul ɗin ƙofar yana ƙayyade alaƙar da ke tsakanin jikin bawul da bututun, jikin bawul da kuma bonnet. Dangane da hanyoyin ƙera, akwai siminti, ƙera, walda, walda da kuma walda takarda ta bututu.
Gabaɗaya, daga la'akari da tattalin arziki, ana yin jifa da bawuloli masu diamita daidai ko sama da 50mm, kuma waɗanda diamitansu bai kai 50mm ba ana yin su ne da ƙarfe. Duk da haka, tare da haɓaka fasahar siminti da ƙirƙira ta zamani, an karya wannan iyaka a hankali. Jikunan bawuloli na ƙirƙira sun haɓaka zuwa manyan diamita, yayin da jikunan bawuloli na siminti suka haɓaka zuwa ƙananan diamita. Ana iya yin jifa ko jefa kowace irin jikin bawuloli na ƙofa, ya danganta da buƙatun mai amfani da hanyoyin ƙera da masana'anta ke da su.
2. Hanyar kwararar jikin bawul ɗin ƙofar
Za a iya raba hanyar kwararar jikin bawul ɗin ƙofar zuwa nau'i biyu: nau'in cikakken rami da nau'in ramin da aka rage. Diamita na tashar kwararar daidai yake da diamita na bawul ɗin da aka ƙayyade, wanda shine nau'in cikakken diamita; diamita na hanyar kwararar ya fi ƙanƙanta fiye da diamita na bawul ɗin da aka ƙayyade, wanda ake kira nau'in diamita da aka rage. Akwai nau'i biyu na siffofi masu raguwar diamita: rage diamita iri ɗaya da rage diamita iri ɗaya. Tashar kwarara mai siffar taper wani nau'i ne na rage diamita mara daidaituwa. Buɗewar ƙarshen shiga na wannan nau'in bawul ɗin daidai yake da diamita na asali, sannan a hankali yana raguwa har sai an rage wurin zama na bawul zuwa mafi ƙaranci.
Amfani da hanyar kwarara mai raguwar diamita (ko dai raguwar diamita mai siffar bututu mai siffar tef ne ko raguwar diamita iri ɗaya), fa'idarsa ita ce bawul ɗin da ke da irin wannan ƙayyadaddun bayanai na iya rage girman ƙofar, ƙarfin buɗewa da rufewa da lokacin; rashin amfani shine juriyar kwarara yana ƙaruwa kuma matsin lamba Ragewa da amfani da makamashi yana ƙaruwa, don haka ramin raguwa bai kamata ya yi girma da yawa ba. Don rage diamita na bututu mai tef, rabon diamita na ciki na wurin zama na bawul zuwa diamita na asali yawanci shine 0.8 ~ 0.95. Ga bawul ɗin da aka rage diamita da diamita na asali ƙasa da 250mm, diamita na ciki na wurin zama na bawul gabaɗaya yana ƙasa da diamita na asali; ga bawul ɗin da aka rage diamita da diamita na asali daidai ko sama da 300mm, diamita na ciki na wurin zama na bawul gabaɗaya yana ƙasa da diamita na asali ta matakai biyu.
Nortech yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun bawul na masana'antu a China tare da takardar shaidar inganci ta ISO9001.
Lokacin Saƙo: Agusta-16-2021