Fiye da shekaru 20 na ƙwarewar OEM da ODM a fannin sabis.

Labarai

  • Shigarwa da kula da bawuloli na duniya

    Ana amfani da bawul ɗin duniya, duk nau'ikan sassan bawul ɗin ya kamata su kasance cikakke kuma cikakke. Kusoshin da ke kan flange da maƙallin ba su da mahimmanci. Ya kamata zare ya kasance cikakke kuma ba a yarda a sassauta ba. Idan aka sami ɓawon hannu, ya kamata a matse goro a kan tayoyin hannu akan lokaci, don kada a sa haɗin ko kuma a...
    Kara karantawa
  • Fa'idodin bawul ɗin duniya

    (1) tsarin bawul ɗin duniya ya fi sauƙi fiye da bawul ɗin ƙofar, kuma ƙera da kulawa sun fi dacewa. (2) saman rufewa ba shi da sauƙin sawa da karce, kyakkyawan rufewa, buɗewa da rufewa tsakanin faifan bawul da saman rufewar jikin bawul ba tare da zamewa ba, ...
    Kara karantawa
  • Kwatanta fa'idodi da rashin amfanin bawuloli na lantarki da bawuloli na pneumatic, bambanci tsakanin bawuloli na lantarki da bawuloli na pneumatic

    Bawul ɗin Wutar Lantarki Ana amfani da masu kunna bawul ɗin lantarki galibi a tashoshin wutar lantarki ko tashoshin wutar lantarki na nukiliya, saboda tsarin ruwa mai matsin lamba yana buƙatar tsari mai santsi, kwanciyar hankali da jinkiri. Babban fa'idodin masu kunna wutar lantarki sune babban kwanciyar hankali da matsin lamba akai-akai wanda masu amfani zasu iya amfani da shi. Matsakaicin t...
    Kara karantawa
  • Halayen bawuloli na ƙirƙira

    1. Ƙirƙira: Hanya ce ta sarrafawa wadda ke amfani da injinan ƙera don matsi a kan ɓoyayyun ƙarfe don samar da nakasar filastik don samun ƙera abubuwa masu wasu halaye na injiniya, wasu siffofi da girma dabam-dabam. 2. Ɗaya daga cikin manyan sassa biyu na ƙera abubuwa. Ta hanyar ƙera abubuwa, ƙwanƙwasa...
    Kara karantawa
  • Halayen bawuloli na Siminti

    Bawuloli na siminti bawuloli ne da aka yi ta hanyar siminti. Gabaɗaya, ƙimar matsin lamba na bawuloli na siminti ba ta da yawa (kamar PN16, PN25, PN40, amma akwai kuma waɗanda ke da matsin lamba mai yawa, waɗanda za su iya kaiwa 1500Lb, 2500Lb), kuma yawancin ma'aunin su sun fi DN50. Bawuloli na siminti an ƙirƙira su kuma galibi suna...
    Kara karantawa
  • Babban Bawul ɗin Ƙofar da aka shirya don jigilar kaya

    Manyan bawuloli na ƙofar ƙarfe masu girman siminti sun shirya don jigilar kaya. Za su ɗauki jirgin ƙasa na China-Turai zuwa Turai. Babban bawul ɗin ƙofar ƙarfe mai girman siminti ana amfani da shi sosai a babban layin samar da ruwa, masana'antar ruwa, samar da ruwa da magudanar ruwa, tsaftace ruwan shara, tsarin samar da ruwan birane. Za a yi amfani da ƙarfe a...
    Kara karantawa
  • Shigar da gaskets ɗin bawul daidai

    Domin tabbatar da rufe tsarin bututun bawul, ban da zaɓar kayan rufewa masu dacewa, ya zama dole a sanya gasket ɗin ta hanyar da ta dace: Dole ne a sanya gasket ɗin a tsakiyar flange ɗin, wanda yake da mahimmanci musamman ga flanges na kafada; don tabbatar da ...
    Kara karantawa
  • Aiki da halaye na bawul ɗin duba mai iyakance kwarara

    An sanya shi a mashigar famfon ruwa, bawul ɗin duba kwararar ruwa na jerin LH45-16 galibi ana amfani da shi ne a cikin tsarin da aka haɗa famfo da yawa a layi ɗaya kuma ana canza adadin raka'a don daidaita kwararar ruwa. Yana taka rawar takaita kwararar famfon da daidaita kai.
    Kara karantawa
  • Hanyar zuwa ga kirkire-kirkire na fasaha a cikin masana'antar bawul, sarrafa bawul mai haɗawa

    Tare da saurin zamani da masana'antu a ƙasarmu, masana'antar bawul tana ci gaba da bunƙasa, kuma filayen aikace-aikacen suna ƙara faɗaɗa. A cikin samar da masana'antu da yawa, bawuloli kayan aikin masana'antu ne marasa mahimmanci. Zafi ...
    Kara karantawa
  • ABUBUWA BAKWAI NA BAWULUKAN MASANA'ANTAR KWANA (2)

    4. Ƙarfin ɗagawa da lokacin ɗagawa: Ƙarfin buɗewa da rufewa da ƙarfin buɗewa da rufewa suna nufin ƙarfi ko lokacin da dole ne a yi amfani da shi don buɗewa ko rufe bawul ɗin. Lokacin rufe bawul ɗin, yana da mahimmanci a samar da takamaiman matsin lamba tsakanin buɗewa da rufewa...
    Kara karantawa
  • Abubuwa bakwai na bawul ɗin masana'antu (1)

    1. Ƙarfin aikin bawul ɗin masana'antu: Ƙarfin aikin bawul ɗin yana nufin ikon bawul ɗin don jure matsin lamba na matsakaici. Bawul ɗin samfurin injiniya ne wanda ke ɗaukar matsin lamba na ciki, don haka dole ne ya sami isasshen ƙarfi da tauri don tabbatar da dorewar...
    Kara karantawa
  • Menene nau'ikan bawuloli daban-daban na ball?

    A matsayin bawul ɗin da aka fi amfani da shi, bawul ɗin ƙwallon shi ma shine mafi nau'in bawul. Nau'o'i daban-daban suna cika aikace-aikacen mai amfani a lokutan matsakaici daban-daban, yanayin zafi daban-daban da buƙatun tsari daban-daban a cikin ainihin tsari. Mai zuwa yana gabatar da halayyar...
    Kara karantawa