Hakanan ana kiran bawul ɗin yanke-kashe.Shi ne bawul ɗin da aka fi amfani da shi.Dalilin da ya sa ya shahara shi ne cewa rikice-rikice tsakanin wuraren rufewa a lokacin budewa da rufewa yana da ƙananan, yana da tsayin daka, tsayin budewa ba shi da girma, masana'anta yana da sauƙi, kuma kulawa ya dace., Ba wai kawai ya dace da matsakaici da ƙananan matsa lamba ba, amma kuma ya dace da matsa lamba.
Ƙa'idar rufewa na bawul ɗin duniya shine don dogara da matsa lamba na bututun bawul don sanya murfin rufewar diski da madaidaicin wurin zama na bawul ɗin ya dace sosai don hana matsakaici daga gudana.
Bawul ɗin kashewa kawai yana ba da damar matsakaici don gudana a hanya ɗaya kuma yana da jagora lokacin shigar da shi.Tsawon tsari na bawul ɗin rufewa ya fi tsayi fiye da na bawul ɗin ƙofar, kuma juriya na ruwa yana da girma, kuma amincin hatimi ba shi da ƙarfi yayin aiki na dogon lokaci.
Akwai nau'ikan bawuloli uku na duniya: madaidaiciya-ta hanyar globe bawul, bawuloli na kusurwar globe na dama da bawuloli na globe masu gudana kai tsaye.
Mafi kyawun fa'idar ita ce lokacin buɗewa da rufewa, juzu'in da ke tsakanin diski da murfin murfin bawul ɗin ya fi na bawul ɗin ƙofar, don haka yana da juriya.Tsawon buɗewa gabaɗaya shine 1/4 na diamita na hanyar wurin zama, don haka ya fi ƙanƙanta da bawul ɗin ƙofar.Yawancin lokaci akwai nau'i ɗaya kawai na hatimi akan jikin bawul da kullun bawul, don haka tsarin masana'anta yana da kyau kuma yana da sauƙin kulawa.
Matsayin lamba ko matakin matsa lamba na bawul ɗin tasha: PN1.0-16.0MPa, ANSI CLASS150-900, JIS 10-20K, diamita mara kyau ko caliber: DN10 ~ 500, NPS 1/2 ~ 36 ″, Hanyar hanyar haɗin bawul: flange, Butt waldi, thread, da dai sauransu, m zazzabi: -196 ℃ ~ 700 ℃, tasha bawul drive yanayin: manual, bevel gear drive, pneumatic, lantarki, na'ura mai aiki da karfin ruwa, gas-ruwa mahada, electro-na'ura mai aiki da karfin ruwa mahada, bawul jiki abu: WCB , ZG1Cr18Ni9Ti , ZG1Cr18Ni12Mo2Ti, CF8 (304), CF3 (304L), CF8M (316), CF3M (316L), Ti.Ana amfani da abubuwa daban-daban don bawul ɗin tasha, wanda za'a iya amfani dashi don ruwa, tururi, mai, acid nitric, acetic acid, da kuma oxidizing kafofin watsa labarai., Urea da sauran kafofin watsa labarai.
Nortech yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun bawul ɗin masana'antu a China tare da ingantaccen takaddun shaida ISO9001.
Manyan samfura:Butterfly Valve,Ƙwallon Ƙwallon Ƙasa,Gate Valve,Duba Valve,Globe Vavlve,Y-Strainers,Lantarki Acurator,Acurators na Pneumatic .
Lokacin aikawa: Satumba-10-2021