Ka'idar aiki na bawul ɗin ƙwallo mai sassa uku kamar haka:
Ɗaya, tsarin buɗewa
A cikin yanayin rufewa, ana danna ƙwallon a kan wurin zama na bawul ta hanyar matsin lamba na injina na tushen bawul.
Idan aka juya ƙafafun hannu a akasin agogon hannu, sandar bawul ɗin tana motsawa zuwa akasin alkibla, kuma kusurwar da ke ƙasan tana sa ƙwallon ta rabu da wurin zama na bawul.
Tushen bawul ɗin yana ci gaba da ɗagawa kuma yana hulɗa da fil ɗin jagora a cikin ramin karkace na tushen bawul ɗin, yana sa ƙwallon ya fara juyawa ba tare da gogayya ba.
Har sai ya kai ga matsayin da aka buɗe gaba ɗaya, ana ɗaga sandar bawul ɗin zuwa matsayin iyaka kuma ƙwallon zai juya zuwa matsayin da aka buɗe gaba ɗaya.
Na biyu, tsarin rufewa
Idan aka juya ƙafafun hannu a akasin agogon hannu, sandar bawul ɗin tana motsawa zuwa akasin alkibla, kuma kusurwar da ke ƙasan tana sa ƙwallon ta rabu da wurin zama na bawul.
Tushen bawul ɗin yana ci gaba da ɗagawa kuma yana hulɗa da fil ɗin jagora a cikin ramin karkace na tushen bawul ɗin, yana sa ƙwallon ya fara juyawa ba tare da gogayya ba.
Har sai ya kai ga matsayin da aka buɗe gaba ɗaya, ana ɗaga sandar bawul ɗin zuwa matsayin iyaka kuma ƙwallon zai juya zuwa matsayin da aka buɗe gaba ɗaya.
Na biyu, tsarin rufewa
Idan aka rufe, sai a juya tayoyin hannu a hannun agogo, sai kuma sandar bawul ta fara faɗuwa kuma ƙwallon ta bar wurin zama na bawul ɗin ta fara juyawa.
Ci gaba da juya ƙafafun hannu, ana kunna sandar bawul ɗin ta hanyar fil ɗin jagora da aka sanya a cikin ramin karkace na sama, don haka sandar bawul da ƙwallon suna juyawa 90° a lokaci guda.
Lokacin da zai rufe, ƙwallon ya juya 90° ba tare da ya taɓa wurin zama na bawul ba.
A cikin 'yan juye-juye na ƙarshe na ƙafafun hannu, jirgin kusurwar da ke ƙasan bawul ɗin yana ɗaure ƙwallon ta hanyar injina kuma yana danna ta, yana sa ta matse sosai a kan wurin zama na bawul don cimma cikakken rufewa.
Ci gaba da juya ƙafafun hannu, ana kunna sandar bawul ɗin ta hanyar fil ɗin jagora da aka sanya a cikin ramin karkace na sama, don haka sandar bawul da ƙwallon suna juyawa 90° a lokaci guda.
Lokacin da zai rufe, ƙwallon ya juya 90° ba tare da ya taɓa wurin zama na bawul ba.
A cikin 'yan juye-juye na ƙarshe na ƙafafun hannu, jirgin kusurwar da ke ƙasan bawul ɗin yana ɗaure ƙwallon ta hanyar injina kuma yana danna ta, yana sa ta matse sosai a kan wurin zama na bawul don cimma cikakken rufewa.
Nortech yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun bawul na masana'antu a China tare da takardar shaidar inganci ta ISO9001.
Manyan samfuran:Bawul ɗin Malam Buɗaɗɗe,Bawul ɗin ƙwallon ƙafa,Bawul ɗin Ƙofar,Duba bawul,Globe Vavlve,Na'urorin Y-Trayers,Injin Akurator na Lantarki,Na'urorin auna iska ta huhu.
Lokacin Saƙo: Satumba-08-2021
